I luv 8A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
I luv 8A

8A thân yêu của tôi!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết

Go down 
3 posters

Ai xúng đáng nhất?
1, Nguyễn Tiến An
Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_lcap0%Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_rcap
 0% [ 0 ]
2. Hoàng Việt An
Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_lcap0%Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_rcap
 0% [ 0 ]
3. Lê Duy Anh
Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_lcap50%Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_rcap
 50% [ 3 ]
4. Phạm Minh Anh
 0% [ 0 ]
5. Nguyễn Quang Anh
Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_lcap17%Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_rcap
 17% [ 1 ]
6. Nguyễn Tùng Anh
 0% [ 0 ]
7. Vũ Duy Bách
Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_lcap17%Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_rcap
 17% [ 1 ]
8. Đinh Chí Công
 0% [ 0 ]
9. Chu Việt Cường
 0% [ 0 ]
10. Nguyễn Mạnh Dũng
Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_lcap16%Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Vote_rcap
 16% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 6

Poll closed

Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết   Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 7:59 pm

Tớ đưa tất cả các bạn con trai 8A vào nhé!
https://8acuatoi.forumvi.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Này này   Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 8:11 pm

Chỉ đc bầu 1 thôi đấy Very Happy
https://8acuatoi.forumvi.com
tinaxit
Admin
tinaxit

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết   Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 12:41 pm

Sao toàn tên mấy thằng dở hơi thế =))
Phải có tên kon zai cả lớp chứ
mushroom.luv_49

mushroom.luv_49

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết   Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 8:22 pm

tinaxit đã viết:
Sao toàn tên mấy thằng dở hơi thế =))
Phải có tên kon zai cả lớp chứ
ôi zồi ôi chuẩn, toàn mấy bạn. . .:-<
đề nghị k bầu mấy cái này nữa
toàn gây trah cai thôi :-<
chẳg có lợi ích zì cả :-<
http://me.zing.vn/nhoc.maruko_49/profile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết   Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết Icon_minitime

Tớ thấy bạn nào cũng xứng đáng là hot boy hết
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tớ có mấy bài hát thấy hay hay
» Tớ đang ức chế vài thứ ạ, bầu chọn tiếp